- 16/05/2024 01:14:00 PM
- Đã xem: 745
- Phản hồi: 0
Nằm trong chuỗi Chương trình xúc tiến thương mại, kết nối cung cầu, hỗ trợ tiêu thụ sản phẩm khu vực KTTT, HTX tỉnh Nghệ An năm 2024, chiều 16/5, tại Khu di tích Kim Liên, Nam Đàn, Nghệ An, Đoàn đại biểu Liên minh HTX Việt Nam và 12 tỉnh, thành phố (Hà Nội, Hải Phòng, Yên Bái, Bắc Ninh, Bắc Giang, Thanh Hoá, Nghệ An, Hà Tĩnh, Quảng Bình, Đồng Nai, Đắc Lắc, Đắc Nông) do đồng chí Nguyễn Bá Châu, Chủ tịch Liên minh HTX tỉnh Nghệ An làm Trưởng đoàn, đã dâng hoa và báo công lên Chủ tịch Hồ Chí Minh